Jump to content
  • 0
Sign in to follow this  
Floyd

help Lỗi samp server cần được hỗ trợ

Question

Mình bật samp server lên nó hiện thế này xong tự tắt luôn , anh em chỉ mình cách fix với ạ

• Like 1

9 answers to this question

Recommended Posts

• 0

Filterscripts và Scripts : bạn có thể xoá trong file sever.cfg trong trường hợp bạn còn muốn sử dụng lại nó. Ngược lại nếu muốn bỏ luôn thì vào trong thư mục Filterscripts và Scripts và xoá scripts bạn muốn.

Còn về map thì có thể tùy người mà nó sẽ nằm trong mục Filterscrips hoặc nó sẽ nằm thẳng trong file pwn trong mục gamemodes. Nên cái này bạn phải xác định nó ở đâu thì mới xoá dc nhé.

• Like 1
  • Thanks 1

• 0

Bạn mở file sever.cfg để lấy log lỗi nhé bạn. Chụp cái này không thể biết được chi tiết lỗi bạn ơi.

• 0
11 phút trước , Obbie said:

Bạn mở file sever.cfg để lấy log lỗi nhé bạn. Chụp cái này không thể biết được chi tiết lỗi bạn ơi.

này đúng không bạn

• 0
11 phút trước , Obbie said:

À mình nhầm mở file sever_log nhé bạn.

• 0
3 phút trước , Obbie said:

À mình nhầm mở file sever_log nhé bạn.

Ở trên ấy bạn ơi

• 0
Posted (edited)

Cái này nó báo không nhận được bản build sever của bạn. Bạn nên coi lại tên File  trong mục gamemodes rồi so sánh với tên ở phần gamemode0 trong sever.cfg  mà bạn đã khai báo.

Mình chỉ có hơi rối nên bạn xem hình nhé.

Ở đây mình dùng nononame8 tên phần gamemode0 sẽ để là : gamemode0 nononame8

image.png.7dc3f2b27c46cdb1c93ec25781b9a21a.pngimage.thumb.png.7f6ff2078a0212dc15d758cc0aacb9a4.png

Edited by Obbie
  • Like 1

• 0
1 giờ trước, Obbie said:

Cái này nó báo không nhận được bản build sever của bạn. Bạn nên coi lại tên File  trong mục gamemodes rồi so sánh với tên ở phần gamemode0 trong sever.cfg  mà bạn đã khai báo.

Mình chỉ có hơi rối nên bạn xem hình nhé.

Ở đây mình dùng nononame8 tên phần gamemode0 sẽ để là : gamemode0 nononame8

image.png.7dc3f2b27c46cdb1c93ec25781b9a21a.pngimage.thumb.png.7f6ff2078a0212dc15d758cc0aacb9a4.png

mình làm được rồi cám ơn bạn , mà cho mình hỏi thêm muốn tháo script trong gamemode ra làm thế nào ạ 

• 0
17 phút trước , Floyd said:

mình làm được rồi cám ơn bạn , mà cho mình hỏi thêm muốn tháo script trong gamemode ra làm thế nào ạ 

Mình vẫn chưa hiểu rõ câu hỏi cho lắm. Ý bạn là filterscripts hay scripts hoặc cái khác ?

• 0
18 giờ trước , Obbie said:

Mình vẫn chưa hiểu rõ câu hỏi cho lắm. Ý bạn là filterscripts hay scripts hoặc cái khác ?

từ filterscripts hay scripts và bao gồm cả mapping ạ

Guest
This topic is now closed to further replies.
Sign in to follow this  

• Recently Browsing   0 members

No registered users viewing this page.

• Create New...